மூட்டு வலி குணமாக சாப்பிட வேண்டிய முக்கிய உணவுகள் ..!!

Health

நம் கால்கள் இல்லாமல் நமது வாழ்க்கையை ஒருபோதும் கற்பனை செய்து பார்க்க முடியாது. நமது சுறுசுறுப்பாக தினசரி வாழ்க்கையில் நாம் இந்த உலகையே சுமந்து கொண்டு இருப்பதை போலவே நமது கால்கள் நம் உடலின் முழு எடையும் சுமக்கிறது.

கால் வலி மற்றும் பலவீனம் எந்தவொரு வயதினரையும் பாதிக்கக்கூடிய ஒரு பொதுவான பிரச்சனையாகும்.
குழந்தைகள் முதல் வயதானவர்கள் வரை, கால் வலி என்பது ஒரு பொதுவான சிக்கல் வாய்ந்த பிரச்சினையாகும், இது நம் தினசரி நடவடிக்கைகளில் கவனம் செலுத்த அனுமதிக்காது. லேசான, வலிக்கிற அளவு, மந்தமான அல்லது கூச்சமானது முதல்,

கடுமையாக, கூர்மையான, தாங்கமுடியாத வலி வரை என இதை உணரலாம். கால் வலி தசை சுளுக்கு அல்லது திரிபு, தசை கிளிவு, ஊட்டச்சத்து குறைபாடு, தசை தளர்வு, தசை பிடிப்பு, நீண்ட நேரம் நின்று கொண்டு இருத்தல், நரம்பு பிரச்சனைகள், நீரிழப்பு, எலும்பு முறிவு போன்ற பல

-Advertisement-

காரணங்களால் ஏற்படலாம்.மேலே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள எல்லா சூழ்நிலைகளிலும் மருத்துவ ஆலோசனை தேவை மற்றும் அத்தகைய பிரச்சனை கொண்டவர்கள் ஒரு மருத்துவரை அணுக வேண்டும்.இருப்பினும், உங்கள் கால் வலி-யில் இருந்து விடுபட வீட்டிலேயே செய்யக்கூடிய, உங்களுக்கு உதவக்கூடிய சில சுய-கவனிப்பு உதவிக்குறிப்புகளை நாங்கள் இங்கு சிறப்பித்துக் காட்டியிருக்கிறோம்.

இதோ வெளியான வீடீயோவை நீங்களே பாருங்க ..!!