ஜொலிக்கும் சருமத்தை பெற கற்றாழை மற்றும் தேங்காய் எண்ணெய் உங்களுக்கு எவ்வாறு உதவும் என்று தெரியுமா ??

Health

கற்றாழையை ஏழு முறை கழுவிய பின்னரே சாப்பிட வேண்டும் இயற்கை கொடுத்த சக்தி வாய்ந்த ஒரு அற்புத மூலிகை என்றால் அது கற்றாழை மட்டுமே.கோடிக்கணக்கில் செலவு செய்து பல மருத்துவ பொருட்களை பயன்படுத்துவதை விடவும் ஒரு சிறிய துண்டு கற்றாழையில் பல நன்மைகளை அடைய முடியும்.

இயற்கையான பளபளப்பானது ஆரோக்கியமான சருமத்தின் முக்கிய குறிகாட்டியாகும். இருப்பினும், பிஸியான வாழ்க்கை முறைகள், கடுமையான வேலை அட்டவணைகள், போதுமான தூக்கமின்மை, மோசமான உணவு, மாசு மற்றும் தீங்கு விளைவிக்கும் சூரியக் கதிர்கள் (யுவிஎ/யுவிபி) போன்ற காரணிகள் உங்கள் சருமத்தை மந்தமாகவும், வறண்டதாகவும் மாற்றும்.

இவை அனைத்தும் உங்கள் வாழ்க்கையின் ஒரு பகுதியாகும். அவற்றை நீங்கள் தவிர்க்க முடியாது. இருப்பினும், கற்றாழை ஜெல் மற்றும் தேங்காய் எண்ணெய் போன்ற பொருட்களைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் உங்கள் சருமத்தை அனைத்து பருவங்களிலும் மற்றும் வானிலைகளிலும் பளபளப்பாக வைத்திருக்க முடியும். கற்றாழை பல்வேறு தோல் பிரச்சனைகளுக்கு இயற்கையான தீர்வாகும்.

-Advertisement-

மேலும் தேங்காய் எண்ணெய் சரும ஆரோக்கியத்திற்கு தேவையான நிறைவுற்ற கொழுப்புகளின் சிறந்த இயற்கை மூலமாகும். ஒன்றாகப் பயன்படுத்தும்போது, ​​​​அவை ஒரு நீரேற்ற சக்தியாக இருக்கும். இந்த இரண்டு தோல் பராமரிப்பு கூறுகளும் ஒளிரும் சருமத்தைப் பெற உங்களுக்கு எவ்வாறு உதவுகின்றன என்பதைப் பற்றி இக்கட்டுரையில் தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

வடுக்கள் மற்றும் தழும்புகளை ஒளிரச் செய்கிறது கற்றாழை உங்கள் தோல் மற்றும் முகத்தில் உள்ள புள்ளிகள் மற்றும் கறைகளை ஒளிரச் செய்து நீக்குகிறது. மேலும் இது பல தோல் பராமரிப்புப் பொருட்களில் பொதுவான மூலப்பொருளாகும். இது தோல் செல் உற்பத்தியை அதிகரிக்கிறது. இது நீட்டிக்க மற்றும் காயத்தின் அடையாளங்களை குணப்படுத்த உதவுகிறது.

ஆலோ வேராவின் சாலிசிலிக் அமிலம், பருக்கள் மற்றும் கரும்புள்ளிகளைக் கையாளும் போது நன்மை பயக்கும் துளைகளை அழிக்க உதவுகிறது. அலோ வேரா பார்வையற்ற தழும்புகளை அகற்றவும், தழும்புகளை மறைக்கவும் உதவுகிறது.