90-களில் கொடிகட்டி பறந்த நம்ம கனவு நாயகியா இது ?? அட கடவுளே முகம் சுருங்கிய நிலையில் வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து அதி ர் ச்சி யில் மூழ் கிய ரசிகர்கள் ..!!

Cinema

தமிழ் சினிமாவில் புகழின் உச்சத்தில் இருந்த நடிகைகளில் ஒருவர் சிம்ரன். நேருக்கு நேர் என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமான இவர் அதன்பின் ஏகப்பட்ட தமிழ் படங்களில் நடித்துள்ளார். மேலும் இவருக்கென ஒரு தனி ரசிகர் பட்டாளமே இருந்தது என்றும் கூறலாம்.இப்படி சினிமாவில் பிசியாக இருந்த இவர் கடந்த 2003 ஆம் ஆண்டு தீபக் என்பவரை திருமணம்

செய்துகொண்டு குடும்ப வாழ்க்கையில் செட்டிலாகிவிட்டார். தற்போது இவர்களுக்கு அதீப் மற்றும் ஆதித் என இரண்டு மகன்கள் உள்ளனர். நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு தற்போது மீண்டும் சினிமாவில் கவனம் செலுத்த தொடங்கியுள்ளார் சிம்ரன்.தமிழ் சினிமாவில் கொடிகட்டி பறந்த முன்னணி கதாநாயகிகளில் ஒருவர் நடிகை சிம்ரன்.இவர் வி.ஐ.பி எனும் படத்தின் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார்.

நேருக்கு நேர், வாலி, பிரியமானவளே, பஞ்சதந்திரம் என பல முன்னணி நட்சத்திரங்களுடன் இணைந்து நடித்துள்ளார்.மேலும், கடந்த 2019ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த பேட்ட படத்தின் மூலம் ரஜினிகாந்துடனும் நடித்திருந்தார்.இந்த நிலையில் சினிமாவை விட்டு சென்றாலும் சமூக வலைத்தளங்களில் ஆக்டிவாக இருந்து வருகிறார்.

-Advertisement-

அந்த ஒரு வகையில் முகம் சுருங்கிய நிலையில், தற்போது ஒரு புகைப்படத்தை பகிர்ந்துள்ளார்.அந்த வெளியான புகைப்படத்தை பார்க்கும் போது சிம்ரனுக்கு வயதாகி விட்டது என தெரிகிறது. இதோ வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க .. 90-களில் கொடிகட்டி பறந்த நம்ம கனவு நாயகியா இது ?? அட கடவுளே முகம் சுருங்கிய நிலையில் வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து அதி ர் ச்சி யில் மூழ் கிய ரசிகர்கள் ..!!