என்னாது .. காமெடி நடிகர் சந்தானத்துக்கு இவ்வளவு பெரிய மகளா ?? பார்க்க இளம் நடிகைகளை போலவே இருக்காங்களே .. இதோ ..!!

Cinema

தமிழ் சினிமாவில் ரசிகர்கள் மனதை காமெடி மூலம், கட்டி போட்ட நடிகர்களில் ஒருவர், சந்தானம். இவர் ஹீரோக்களை கூட அசால்டாக கலாய்த்து, காமெடி பண்ணும் காட்சிகள் சான்ஸே இல்லை. ரசிகர்களை வயிறு குலுங்க சிரிக்க வைத்து விடும்.தமிழ் சினிமாவில் ரசிகர்கள் மனதை காமெடி மூலம், கட்டி போட்ட நடிகர்களில் ஒருவர், சந்தானம். இவர் ஹீரோக்களை கூட அசால்டாக கலாய்த்து,

காமெடி பண்ணும் காட்சிகள் சான்ஸே இல்லை. ரசிகர்களை வயிறு குலுங்க சிரிக்க வைத்து விடும்.சமீப காலமாக சந்தானம் ஹீரோ அவதாரம் எடுத்ததில் இருந்து, முன்னணி நடிகர்களுடன் காமெடி காட்சிகளில் நடிப்பதை தவிர்த்து விட்டு, ஹீரோவாக நடிக்கும் படங்களில் மட்டுமே கவனம் செலுத்தி வருகிறார்.இவர் ஹீரோவாக நடித்து வெளியான தில்லுக்கு துட்டு, தில்லுக்கு துட்டு 2 , A1 ஆகிய படங்கள் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று அவருக்கு வெற்றி படமாக அமைத்தது.

இந்த நிலையில் சமூக வலைத்தளங்களில் நடிகர் சந்தானத்தின் மகளின் காணொளியொன்று வெளியாகியது.ஆனாலும் மகளின் புகைப்படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பலத்த ஆதரவை பெற்று வருகின்றது.பிரபல முன்னணி காமெடி நடிகர் சந்தானத்திற்கு இவ்வளவு பெரிய மகளாக என கருத்துக்களை பதிவு செய்து வருகின்றார்கள் ரசிகர்கள் ..

இதோ வெளியான புகைப்படம் ..

-Advertisement-