உங்களின் இதயம் பலவீனமாக இருப்பதற்கான அறிகுறிகள் இவைதான்.. அலட்சியமா இருக்காதீங்க… விழித்திடுங்கள்..!!

உங்களின் இதயம் பலவீனமாக இருப்பதற்கான அறிகுறிகள் இவைதான்.. அலட்சியமா இருக்காதீங்க… விழித்திடுங்கள்..!!

Health

உங்கள் இதயம் பலவீனமாக இருக்கும்போது பக்கவாதம் அல்லது மாரடைப்பு ஏற்பட வாய்ப்புகள் அதிகம். அத்தகைய சூழ்நிலையில், உங்களுக்கு பல பெரிய நோய்கள் இருக்கலாம். அது அதிக பிபி பிரச்சனையா அல்லது மூச்சு விடுவதில் சிரமமாக இருந்தாலும் சரி அது இதய நோயின் அறிகுறியாக இருக்கலாம்.. அத்தகைய சூழ்நிலையில், உங்கள் உடல் இதயம் ஆரோக்கியமாக இருப்பது மிகவும் முக்கியம். எனவே இதயம் பலவீனமாக உள்ளதா இல்லையா என்பதை எப்படி தெரிந்து கொள்வது என்று பார்ப்போம்.

உயர் இரத்த அழுத்தம் : சிலருக்கு தொடர்ந்து உயர் இரத்த அழுத்த பிரச்சனை இருக்கும். இது இதயம் பலவீனமாக இருக்கின்றது என்று அர்த்தம்.. அதை கவனிக்க தவறினால் உண்மையில், உங்கள் இதயம் பலவீனமடையும் போது இதுபோன்ற பிரச்சனை ஏற்படுகிறது.உங்களின் இதயம் பலவீனமாக இருப்பதற்கான அறிகுறிகள் இவைதான்.. அலட்சியமா இருக்காதீங்க… விழித்திடுங்கள்..!!

தோள்பட்டை மற்றும் மார்பு வலி : சிலருக்கு தோள்பட்டை, நெஞ்சு வலி இருந்தால் அதை அஜாக்கிரதையாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம்.. முடிந்தால் மருத்துவரை அணுகவும், இதயம் பலவீனமாக இருந்தால் கூட நெஞ்சு வலி, தோள்பட்டையில் வலி இருக்கும்..

குறட்டை மற்றும் தூக்க பிரச்சனைகள் : சிலருக்கு குறட்டை மற்றும் தூக்க பிரச்சனைகள் இருக்கும். அப்படிப்பட்டவர்கள் இதை சாதாரணமாக எடுத்துக் கொள்ளாமல், சிகிச்சை அளிக்காமல் இருந்தால், இந்தப் பிரச்னை இதயம் பலவீனமாக இருப்பதற்கான அறிகுறி என்றும் கூறப்படுகிறது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், நீங்கள் கவனமாக இருக்க வேண்டும் இல்லையெனில் பல சிக்கல்கள் ஏற்படலாம்.