பார்க்க கொஞ்சம் அப்படி இப்படி தான் இருக்கும், கை கால் நரம்பு சுருட்டை எடுக்க நம் முன்னோர்கள் பயன்படுத்திய எளிய வழி

பார்க்க கொஞ்சம் அப்படி இப்படி தான் இருக்கும், கை கால் நரம்பு சுருட்டை எடுக்க நம் முன்னோர்கள் பயன்படுத்திய எளிய வழி

Health

நரம்புச் சுருட்டல் பிசகுதலுக்கே, நலம்தரும் புற்று மண்ணதனை,நன்றாகச் சலித்து குழைத்திட்டு,நித்தமொரு வாரமும் பூசிவரின்,நிவாரணம் தந்திடும் உள்ளபடி,நலம்மிகு வயல்வெளி மீதுள்ள, நன்கு பொறிந்த மண்ணதனை,நாமும் தேய்த்துத் தலைமுழுகி,நிகரிலா கேசத்தை பெற்றிடவே,நிதர்சனம் கூறிடும் நற்பதிவாம்..

எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை,தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.பார்க்க கொஞ்சம் அப்படி இப்படி தான் இருக்கும், கை கால் நரம்பு சுருட்டை எடுக்க நம் முன்னோர்கள் பயன்படுத்திய எளிய வழி

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

இந்த வீடியோ சம்பந்தமாக உங்களுக்கு ஏதேனும் குறை நிறை இருப்பின் வீடியோ ஓனரிடம் தெரிவிக்கவும்.நன்றி.