இதை வெறும் நான்கு நாள் சாப்பிட்டா போதும்..இடுப்பு வலி, முதுகு வலி, மூட்டு தசை உடல் வலிகள் மாயமாய் மறையும்..!!

இதை வெறும் நான்கு நாள் சாப்பிட்டா போதும்..இடுப்பு வலி, முதுகு வலி, மூட்டு தசை உடல் வலிகள் மாயமாய் மறையும்..!!

Health

இந்த காலகட்டங்களில் மக்களின் உணவு பழக்கம் முற்றிலும் மாறியுள்ளது, அனைவருமே சுவைக்கு மட்டுமே முக்கியத்துவம் கொடுக்கின்றனர் யாருமே அந்த பொது ஆரோக்கியமான சத்துள்ள உணவு பொருளா எனபதை கவனிப்பதில்லை. இதற்கு யாரும் விதிவிக்கல்ல.அதனால் அனைவர்க்கும் பல உபாதைகள் வருகிறது.வெறும் நான்கு நாள் சாப்பிட்டா போதும்..இடுப்பு வலி, முதுகு வலி, மூட்டு தசை உடல் வலிகள் மாயமாய் மறையும்..!!

இதை வெறும் நான்கு நாள் சாப்பிட்டா போதும்..இடுப்பு வலி, முதுகு வலி, மூட்டு தசை உடல் வலிகள் மாயமாய் மறையும்..!!

எல்லா வலிகளுக்கும் இந்த ஒரு நிவாரணி போதும் என்று நினைக்கிறேன் வீடியோ பாருங்க.எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை,தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

இந்த வீடியோ சம்பந்தமாக உங்களுக்கு ஏதேனும் குறை நிறை இருப்பின் வீடியோ ஓனரிடம் தெரிவிக்கவும்.நன்றி