தொப்புளில் எண்ணெய் வைப்பதால் கிடைக்கும் எதிர்பாராத நன்மைகள் என்னென்ன தெரியுமா??

தொப்புளில் எண்ணெய் வைப்பதால் கிடைக்கும் எதிர்பாராத நன்மைகள் என்னென்ன தெரியுமா??

Health

தொப்புளில் எண்ணெய் வைப்பதால் கிடைக்கும் எதிர்பாராத நன்மைகள் கிடைக்கும் ஆனாலும் இன்றைய காலகட்டத்தில் அதை செயல்படுத்த தான் எவரும் இல்லை என்று சொல்லலாம் வீடியோ கீழே உள்ளது.எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை,தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

-Advertisement-

இந்த வீடியோ சம்பந்தமாக உங்களுக்கு ஏதேனும் குறை நிறை இருப்பின் வீடியோ ஓனரிடம் தெரிவிக்கவும்.நன்றி,தொப்புளில் எண்ணெய் வைப்பதால் கிடைக்கும் எதிர்பாராத நன்மைகள் என்னென்ன தெரியுமா??