சிறுபூனைக்காலி செடியின் வேர், இலை, பூ, பழம் இப்படி பயன்படுத்துங்க..!! அப்பறம் பாருங்க..!!

சிறுபூனைக்காலி செடியின் வேர், இலை, பூ, பழம் இப்படி பயன்படுத்துங்க..!! அப்பறம் பாருங்க..!!

Health

பொதுவாக வெல்வெட் பீன் எனப்படும் பூனைக்காலி செடிகள், நம்ம தமிழ்நாட்டின் வேலிகளில், சாலையோரங்களில்,மிகவும் சாதாரணமாகக் காணப்படும். இதன் மலர்கள், விதை, வேர் மற்றும் விதைகளை மூடியிருக்கும் சுனைகள் எனும் மெல்லிய முட்கள், மருத்துவ நன்மைகள் தரவல்லவை. பூனைக்காலி பூக்கள், வேர்கள் மற்றும் விதைகள் நரம்புகளை வலுவாக்கி, ஆண்மை பா
திப்புகளை சரிசெய்கிறது.

இந்த வீடியோவில் சிறுபூனைக்காலி செடியின் வேர், இலை, பூ, பழம் போன்றவற்றின் பயன்களை பற்றி சிறிது கூறியுள்ளோம்.சிறுபூனைக்காலி செடியின் வேர், இலை, பூ, பழம் இப்படி பயன்படுத்துங்க..!! அப்பறம் பாருங்க..!!எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை,தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

-Advertisement-

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

இந்த வீடியோ சம்பந்தமாக உங்களுக்கு ஏதேனும் குறை நிறை இருப்பின் வீடியோ ஓனரிடம் தெரிவிக்கவும்.நன்றி