திரையுலகில் தமிழ் சினிமாவில் தற்போது பல நடிகைகள் இருந்தாலும் ஒரு முன்னணி நடிகையாகவும் நடிகர் சரத்குமாரின் மனைவியாகவும் இருக்கும் நடிகை தான் நடிகை ராதிகா தற்போது முன்னணி நடிகர்களுடனும் நடித்துள்ளார். அதுமட்டுமின்றி 50 வயதை தாண்டினாலும் இன்னமும் இளமையாகவே இருக்கிறார்.

மேலும் அந்த காலத்தில் பல ஹிட் படத்தில் நடித்திருந்தாலும் தற்போது சின்னத்திரை நிகழ்ச்சியிலும் நடித்து வந்துள்ளார்.  நடிகை ராதிகா பல நடிகைகள் சினிமாவில் மார்க்கெட் குறைந்ததால் சின்னத்திரை பக்க தான் வருகிறார்கள். இவர் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், இந்தி மற்றும் கன்னட திரைப்படத்தில்  பணியாற்றுகிறார்.

மேலும் இவர் சினிமா சீரியல் என இரண்டிலும் நடித்து வருகிறார். நடிகை ராதிகா தற்போது சினிமா வாழ்க்கையில் இறுதியாக நடித்த திரைப்படம் நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளியான மிஸ்டர் லோக்கல் என்ற திரைப்படத்தில் நடிகர் சிவகார்த்திகேயனுக்கு அம்மா என்ற கதாப்பாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். சரத்குமாரின் முதல் மனைவிக்கு வரலட்சுமி என்ற மகள் உள்ளார்.

மேலும் இவர் திரைப்படங்களில் பார்த்திருப்போம். அதே போல் சரத்குமார் மற்றும் ராதிகா தம்பதிக்கு மகன் உள்ளார். அவரது புகைப்படமும் வெளியில் பார்ப்பது தற்போது நடிகை நடிகர் சரத்குமாரரை இரண்டாவது முறையாக திருமணம் செய்தார். பலருக்கும் தெரிந்த ஒன்று ஆனால் தற்போது சில நாட்களுக்கு முன் மகனுடன் அடிக்கடி புகைப்படங்களை சமூக வலைதளத்தில் பதிவிட்டு வருவதை வழக்கமாக வைத்துள்ளார்.

தனது முதல் கணவருக்கு பிறந்த மகள் புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். நடிகை ராதிகாவின் முன்னாள் கணவரான பிரிட்டிஷ் நாட்டைச் சேர்ந்த ரிச்சர்ட் ஹார்க்கு பிறந்த மகள் தான் ரைனி. தற்போது தனது முதல் கணவருக்கு பிறந்த மகளை எந்த ஒரு சோசியல் மீடியா பக்கத்திலும் இல்லாமல் ஒரு புகைப்படம் கூட வெளியிடாமல் இருந்த ராதிகா மகள் புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார்.

மேலும் கிரிக்கெட் வீரர் அபினவ் மிதுன் என்பவரை திருமணம் செய்துள்ளார். ராதிகாவின் மகள் இந்த இளம் தம்பதி தங்களின் மகளுக்கு ராத்யா என்று பெயரிட்டுள்ளனர். இந்த பெயரினை வைக்க ஒரு காரணம் கூறி இருந்தார். பெயர் ராயானின் தாய் ராதிகாவின் பெயரிலிருந்து பெறப்பட்டது. இந்த புகைப்படங்கள் லைக்குகளை குவித்து வருகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published.