எந்த நடிகரின் கல்லறையிலும் எழுதப்படாத ஒரு வாசகம்.. இந்த நடிகரின் க ல்லறையில் மட்டும் எழுதப்பட்ட அந்த சிறப்பான வாசகம் என்ன தெரியுமா??

Cinema

திரையுலகில் நம்மை சிரிப்பில் அழகிய பிரபல நகைச்சுவை நடிகர் குமரி முத்துவின் கல்லறையில் எழுதப்பட்டுள்ள வாசகம் அடங்கிய புகைப்படம் சமூக வலைதளத்தில் வைரலாகியுள்ளது. பிரபல இயக்குனர் மகேந்திரன் கடந்த வருடம் முன்னர் காலமானார். அவரின் சடலம் சென்னை மந்தவெளியில் உள்ள கல்லறை தோட்டத்தில் அடக்கம் செய்யப்பட்டது.

இந்த இறுதி நிகழ்வில் பிரபல இயக்குனர் அனீஸ் கலந்து கொண்டார். அப்போது மகேந்திரன் கல்லறைக்கு அருகிலேயே கடந்த 2016-ல் உயிரிழந்த பிரபல நகைச்சுவை நடிகர் குமரிமுத்து கல்லறை இருப்பதை அனீஸ் பார்த்துள்ளார். இது குறித்து தனது பேஸ்புக் பக்கத்தில் அவர் பகிர்ந்தார்.

மேலும் அதில் நான் பார்த்த கல்லறைகளில் சில வருடங்களுக்கு முன் மறைந்த நகைச்சுவை நடிகர் குமரிமுத்து அவர்களின் கல்லறையும் ஒன்று. இயக்குநர் மகேந்திரன் இயக்கிய படங்கள் பற்றிய ஞாபகங்களில் இருந்த எனக்கு குமரிமுத்துவின் கல்லறையை பார்த்ததும் வியப்பாக இருந்தது காரணம் இயக்குநர் மகேந்திரன் அவர்கள் இயக்கிய அனேக திரைப்படங்களில் குமரி முத்துக்கு மிகச் சிறப்பான வேடங்கள் கொடுத்திருப்பார்.

-Advertisement-

எப்படி இருவரும் ஒரே இடத்தில் அ டங்கினார்கள் என்பது ஒரு வி யப்பான ஒற்றுமை தான். குமரி முத்துவின் க ல்லறையைப் பார்த்த போது அவரின் வாரிசுகள் அவரது வித்தியாசமான சிரிப்பை குறிப்பிட்டு It is the time for the God …to enjoy his laughter) ஆண்டவரே இது உங்க டைம் எஞ்சாய் பண்ணுங்க) என்று அவரது க ல்லறையில் பதிவிட்டதைப் பார்த்ததும் குமரி முத்துவின் வாரிசுகளின் அன்பு கலந்த க ற்பனை திறன் வி யக்க வைத்தது என பதிவிட்டுள்ளார்.