சீரியல் நடிகை ஸ்ரீ வித்யா எப்படி இருக்கிறார் தெரியுமா? அதுவும் என்ன தொழில் செய்கிறார் தெரியுமா? அட பா வமே இவருக்கு இப்படி ஒரு நிலைமையா??

Cinema

அந்த கால தமிழ் சினிமாவில் உன்னிடத்தில் என்னைக் கொடுத்தேன், என்னவளே போன்ற படங்களில் குழந்தை நட்சத்திரமாக திரைத்துறைக்குள் காலடி எடுத்து வைத்தவர் நடிகை ஸ்ரீவித்யா. மேலும் இவர் சின்னத்திரையிலும் கோலங்கள், தென்றல் சீரியலில் நடித்துள்ளார்.

மேலும் இவர் வெள்ளித்திரையை விட இவரின் சின்னத்திரை நடிப்புக்கு மிகப்பெரிய ரசிகர் பட்டாளம் உண்டு. 1500 எபிசோட்டுகளை க டந்து ரசிகர்களின் மனதில் நீங்கா இடம் பிடித்த சீரியல்களில் ஒன்று கோலங்கள். இந்த சீரியல்களில் பிஸியாக இருந்த போது தன்னுடைய உறவினரை திருமணம் செய்து கொண்டு செட்டிலானார்.

இருப்பினும் சொந்தமாக தொழில் செய்ய எண்ணி சீரியலுக்கு முழுக்கு போட்டார். அதாவது வெளிநாடுகளில் ஃபேமஸாக இருக்கும் ‘கிளவுட் கிச்சன்’ எனும் கான்செப்டில் சொந்தமாக தொழில் தொடங்கி அதை வெற்றிகரமாக நிர்வகித்து வருகிறார். சென்னையில் தங்கி வேலை செய்யும் பேச்சிலர்களுக்கு நல்ல சுவையான சாப்பாடு செய்து தருகிறது.

-Advertisement-

இவரது நிறுவனம் ஹோட்டல் போல இ ல்லாமல் உணவு தேவைப்படுவோர் அழைப்பின் பேரில் வீட்டிலேயே செய்து தரும் முறை தற்போது பிஸியாக இருந்தாலும் நல்ல கதாபாத்திரங்கள் அமைந்தாலும் நடிப்பிலும் அசத்த ரெடியாக இருக்கிறாராம்.