முதல் திரைப்படத்திலேயே அனைவரையும் திரும்பி பார்க்க வைத்தவர் அந்த நடிகை. அதைத் தொடர்ந்து கதைக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கும் பல கேரக்டர்களில் நடித்து ரசிகர்களிடையே பிரபலம் ஆனார். பிரபல நடிகர் ஒருவரை கா தலித்து வந்த நிலையில் சில வருடங்களுக்கு முன் இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டனர். திருமணத்திற்கு பின் நடிகை சில கதாபாத்திரங்களில் மட்டுமே நடித்து வந்தார்.

தற்போது நடிகை தி டீரென்று ஒரு அடல்ட் கன்டென்ட் படத்தில் ஓவர் கி ளாமராக நடித்திருப்பது அனைவரையும் ஆ ச்சரியப்பட வைத்துள்ளது. நடிகை இப்படி நடித்தது அவருடைய கணவருக்கு கொஞ்சமும் பி டிக்கவில்லையாம். மேலும் நடிகை அந்த திரைப்படத்தில் பி கினி உடை மற்றும் லிப் லாக் காட்சியில் தாராளமாக நடித்திருப்பதும் அவரின் கணவரை அதிக கோ பத்தில் ஆ ழ்த்தியுள்ளது.

மேலும் இதனால் நடிகைக்கும், அவரது கணவருக்கும் வீட்டில் ச ண்டையும், ச ச்சரவுமாக இருக்கிறதாம். அதுமட்டுமல்லாமல் நடிகை ஒரு மு த்த கா ட்சியில் நடிப்பதற்கு அதிக டேக்குகள் வாங்கியதும் கணவரின் கோ பத்துக்கு முக்கிய காரணமாக இருக்கிறது.

அதனால் நடிகை படம் ரிலீஸ் ஆகும் வரையில் கணவரை பி ரிந்து தனியாக ஹோட்டலில் தங்கி வருகிறாராம். இருந்தாலும் நடிகைக்கும் கணவருக்கும் இடையே இருக்கும் உரசல் அப்படியே தான் இருக்கிறதாம்.

ஏற்கனவே பிரபல நடிகை க வர்ச்சியாக நடித்தால் தான் வி வாகரத்து வரை சென்றார் என்ற பேச்சு இருக்கிறது. தற்போது இந்த நடிகையும் அந்த வட்டத்திற்குள் சி க்கி விடுவாரோ என்று பலரும் கி சு கி சுக்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.