திரையுலகில் வயதான நடிகைகளுக்கு மார்க்கெட் குறைவது சகஜம் தான். ஆனால் இப்போதெல்லாம் திருமணமாகி ஆ ண்ட்டியான பிறகு தான் அந்த நடிகைகளுக்கு  வா ய்ப்புகள் கு விகிறது. தன்னுடைய சினிமாவின் ஆரம்ப கால கட்டங்களிலேயே உயரமான க வர்ச்சி நடிகையாக வலம் வந்தவர் அந்த நடிகை.

அவரை பார்த்தாலே ப த்திக் கொ ள்ளும் தோ ற்றம். அதுமட்டுமின்றி யாருக்கு தான் ஆ சை வராது.  நடிகையாக வலம் வந்தவருக்கு ஏகப்பட்ட பட வாய்ப்புகள் ஆரம்ப கால கட்டங்களில் கு விந்தன. அ ந்த நடிகையை படத்தில் க மிட் செய்து விட்டால் அவருடைய க வர்ச்சியைக் கா ட்ட வேண்டும் அ ரை குறை ஆடை கொடுத்து படத்தை ஓட விடுவார்கள்.

அதுவும் நடிகர்களுடன் காதல் பாடல் என்றால் சொல்லவே வே ண்டாம். அவ்வளவு பெரிய நடிகைக்கு குழந்தை துணியை அணிவித்து ஆ ட்டம் போட விடுவார்கள். அந்த நடிகையும் ச லிக்காமல் க வர்ச்சியை காட்டி ஒரு கட்டத்தில் ரசிகர்களுக்கு திகைத்தே போய் விட்டது இதனால் வாய்ப்பு இல்லாமல் த டுமாறி வந்த அந்த நடிகை

சில வருடங்களுக்கு முன் திருமணம் செய்து கொண்டார். அதன் பிறகு மீண்டும் சினிமாவில் வாய்ப்புகளைத் தேடி தன்னுடைய பழைய தயாரிப்பாளர்களுக்கு தூ து அனுப்பியுள்ளார். அந்த நடிகையை யாருமே பார்க்கவில்லை. இதனால் வேறு வழியின்றி தற்போது தனியார் தொலைக்காட்சி  சீரியலில் நடிக்க உள்ளாராம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.