தமிழ் சினிமாவில் பல நடிகைகள் ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமாக இருந்து கொண்டு இப்போது சினிமாவில் அதிகமாக இ ல்லாமல் இருந்து வரும் நிலைக்கு சென்று இருக்கின்றார்கள். அப்படி பல நடிகைகள் திரைபடங்களில் நடிக்கும் போது கா தல் செய்து அதன் பின் திருமணம் செய்து கொள்கிறார்கள்.

திருமணம் ஆன பிறகும் மற்றொரு நடிகையின் மீ து ஒரு வி த ஈ ர்ப்பு ஏற்பட்டு உ ணர்ச்சி வ சப்பட்டு அவரையே மீண்டும் திருமணம் செய்து கொள்ள நினைத்து முதல் மனைவியை வி வாகரத்து செய்ய தயாராக இருந்திருகிறார். 90களில் மிக பிரபலமாக இருந்த நடிகையான தேவயானி டாப் நடிகையாக இருந்து வந்த காலத்தில் மா டர்ன் வே டங்களிலும் நடித்துள்ளார்.

மேலும் அந்த காலத்தில் அதிக ரசிகர்களை கொண்டிருந்த ஒரு நடிகையாக இருந்து வந்தார். அதன் பின் தமிழில் மட்டுமல்லாமல் தெலுங்கு போன்ற மொழிகளிலும் நடித்து வெற்றிக் கொடி நாட்டிய நடிகை. இவரை பார்ப்பதற்கு ப ச்சை குழந்தை போல் இருக்கும் தேவையானி அப்போது எப்படி இருந்தார் என்று சொல்லவா வேண்டும்.

அழகு தே வதையாக வலம் வந்தவரை எப்படியாவது ஆ ட்டை யை போ ட்டு விட வேண்டும் என கல்யாணமான நடிகர் ஒருவர் அவரை சுற்றி வந்தாராம். தேவயானி உச்ச கட்டத்தில் இருந்த நேரம் அப்போது நடிகர் சரத்குமாருக்கு தேவயானி மீது கா தல் ஏற்பட்டது. பா ட்டாளி படத்தில் நடித்த போது கொ ஞ்சம் நெ ருக்கம் ஏற்பட்டதாக கூறுகின்றனர்.

இதனால் தேவயானியை ம றக்க முடியாமல் த வித்த சரத்குமார் அவரை திருமணம் செய்து கொள்ள வேண்டும் என தேவயானியின் தாயாரிடம் பெண் கேட்டுச் சென்றாராம் அப்போது சரத்குமாருக்கு ஏற்கனவே திருமணமாகி குழந்தைகள் இருந்தன.

ஏற்கனவே திருமணமான உங்களுக்கு எப்படி என்னுடைய பெண்ணைக் கட்டித் தருவது அதுமட்டுமின்றி அவர் இன்னும் சினிமாவில் சாதிக்க வேண்டியது நிறைய இருக்கிறது. சரத்குமாரின் ஆசைக்கு மு ட்டுக் க ட்டை போட்டு வி ட்டாராம் தேவயானியின் தாயார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.