அக்கா கல்யாணத்தில் செம்ம ஆட்டம் போட்ட தங்கச்சி... 8 லட்சம் பேர் பார்த்து ரசித்த காணொளி..! நீங்களும் பார்த்து ரசியுங்கள்...!!

அக்கா கல்யாணத்தில் செம்ம ஆட்டம் போட்ட தங்கச்சி… 8 லட்சம் பேர் பார்த்து ரசித்த காணொளி..! நீங்களும் பார்த்து ரசியுங்கள்…!!

Video

திருமணம் சொர்க்கத்தில் நிச்சயிக்கப்படுகிறது என்பார்கள் பெரியோர்கள். அதனால் தான் ஒவ்வொருவரும் தங்கள் திருமணத்தை மிக முக்கியமான ஒரு விசேஷமாக கருதி அதை புகைப்படங்களாகவும், வீடியோவாகவும் பதிவு செய்கின்றனர். திருமண வீடு என்றாலே மகிழ்ச்சி இருந்தாலும் கூட புகுந்த வீட்டுக்கு தன் பெண் போகிறாளே என்னும் சங்கடமும், வருத்தமும் பெண்ணைப் பெற்றவர்களுக்கு இருக்கும். ஆனால் இன்று வாட்ஸ் அப், வீடியோ கால் என வந்துவிட்டதால் எவ்வளவு தூரம் என்றாலும் மிஸ் செய்யாத பீலிங்கைக் கொடுத்துவிடுகிறது.

இதனால் இப்போதெல்லாம் திருமண வீடுகள் எப்போதும் செம ஜாலியாக இருக்கிறது. அதிலும் மணமக்களின் தோழன், தோழிகள் மேடையில் ஏறி நடனம் போடுவதும் இப்போது பேஷன் ஆகிவிட்டது. சில இடங்களில் மணமக்களே இப்போதெல்லாம் குத்தாட்டம் போட்டு விடுகின்றனர். அதிலும் திருமண நிகழ்ச்சியை சூட் செய்யும் போட்டோகிராபர்கள் இதை மிகவும் தத்ரூபமாக வீடியோவாகவும் எடுத்து மேரேஜ் வீடியோ கவரேஜில் சேர்த்து விடுகின்றனர்.

அந்தவகையில் தற்போது ஒரு கல்யாண வீட்டில் தன் அக்காவின் திருமண நிச்சயதார்த்ததில் கல்யாணப் பெண்ணின்  தங்கை தன் நண்பர்களோடும், உறவினர்களோடும் சேர்ந்து செம்ம ஆட்டம் போடுகிறார். இதில் அவர் மிகவும் அழகாக ஆடுகிறார். இது குறித்த இந்தக் காட்சியை இணையத்தில் இதுவரை 8 லட்சம் பேர் பார்த்துள்ளனர். இதோ நீங்களே இதைப் பாருங்களேன்.